volume_key 0.3.9 - en to gu translation catalogue (141 entries)

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
gu: %s: %s
    વધારે જાણકારી માટે `%s --help' ને ચલાવો.

en: A KMIP structure is too long
gu: KMIP બંધારણ ઘણુ લાંબુ છે

en: A string is too long
gu: શબ્દમાળા ઘણી લાંબી છે

en: Ambiguous operation mode
gu: અસ્પષ્ટ ક્રિયા સ્થિતિ

en: Ambiguous output format
gu: અસ્પષ્ટ આઉટપુટ બંધારણ

en: Are you sure you want to use this packet?
gu: શું તમે ખરેખર આ પેકેટને વાપરવા માંગો છો?

en: Binary data is too long
gu: બાઇનરી માહિતી ઘણી લાંબી છે

en: Can not add a secret of this type
gu: આ પ્રકારની ગુપ્તતાને ઉમેરી શકાતી નથી

en: Cannot get attributes of `%s'
gu: `%s' નાં ગુણધર્મો મેળવી શકાતા નથી

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: સાઇફર સ્થિતિ બંધબેસતી નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: સાઇફર નામ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
gu: ગમે તેમ પાસફ્રેજ બનાવો અને PACKET માં તેને લખો

en: Data encryption key
gu: માહિતી એનક્રિપ્શન કી

en: Data encryption key unknown
gu: માહિતી એનક્રિપ્શન કી અજ્ઞાત

en: Encrypt for the certificate in CERT
gu: CERT માં પ્રમાણપત્ર માટે એનક્રિપ્ટ કરો

en: Encryption information type unsupported in LUKS
gu: LUKS માં બિનઆધારભૂત એનક્રિપ્શન જાણકારી પ્રકાર

en: Enter password for `%s':
gu: `%s' માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો:

en: Error adding a LUKS passphrase
gu: LUKS પાસફ્રેજને ઉમેરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error creating `%s':
gu: `%s' ને બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error creating a passphrase: %s
gu: પાસફ્રેજ ને બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error decoding `%s':
gu: `%s' ને ડિકોડ કરતી વખતે ભૂલ:

en: Error decoding `%s': %s
gu: `%s' ને ડિકોડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error decoding certificate
gu: પ્રમાણપત્રને ડિકોડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error generating passphrase: %s
gu: પાસફ્રેજને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error getting LUKS data encryption key:
gu: LUKS માહિતી એનક્રિપ્શન કીને મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error getting a yes/no answer
gu: હા/ના જવાબને મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error getting information about volume `%s':
gu: વોલ્યુમ `%s' વિશે જાણકારી મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error loading `%s': %s
gu: `%s' ને લોડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error opening LUKS volume:
gu: LUKS વોલ્યુમને ખોલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error opening `%s': %s
gu: `%s' ને ખોલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error reading `%s':
gu: `%s' ને વાંચી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error reading `%s': %s
gu: `%s' ને વાંચી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error restoring access to `%s': %s
gu: `%s' માં પ્રવેશનો પુન:સંગ્રહ  કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error setting up `%s': %s
gu: `%s' ને સુયોજિત કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error, try again.
gu: ભૂલ, ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
gu: Escrow પેકેટ LUKS માહિતી એનક્રિપ્શન કીને સમાવતુ નથી

en: Escrow packet passphrase
gu: Escrow પેકેટ પાસફ્રેજ

en: Host name
gu: યજમાન નામ

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: યજમાન નામ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Include secrets in --dump output
gu: --dump આઉટપુટમાં ખાનગીઓને સમાવો

en: Input is not a volume_key escrow packet
gu: ઇનપુટ એ volume_key escrow પેકેટ નથી

en: Input packet is too small
gu: ઇનપુટ પેકેટ ઘણુ નાનું છે

en: Invalid packet: %s
gu: અયોગ્ય પેકેટ: %s

en: Invalid slot number `%s'
gu: અયોગ્ય સ્લોટ નંબર `%s'

en: Key length mismatch
gu: કી લંબાઇ બંધબેસતી નથી

en: Key size (bits)
gu: કી માપ (બીટો)

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
gu: કી માપ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ %zu, વોલ્યુમ %zu)

en: LUKS cipher mode
gu: LUKS સાઇફર સ્થિતિ

en: LUKS cipher name
gu: LUKS સાઇફર નામ

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
gu: પેકેટ માં LUKS માહિતી એનક્રિપ્શન કી અયોગ્ય છે:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
gu: પેકેટમાં LUKS પાસફ્રેજ અયોગ્ય છે:

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ કીઓ અને પાસફ્રેજોને સંચાલિત કરો.

en: NUL byte in passphrase
gu: પાસફ્રેજ માં NUL બાઇટ

en: New packet passphrase
gu: નવું પેકેટ પાસફ્રેજ

en: New passphrase for `%s'
gu: `%s' માટે નવો પાસફ્રેજ

en: No output specified
gu: આઉટપુટ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
gu: KMIP પેકેટને સંગ્રહ કરવા માટે પૂરી પાડેલ પૂરતી જગ્યા નથી

en: Number of key bits is not positive
gu: કી બીટોની સંખ્યા હકારાત્મક નથી

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
gu: ફક્ત એનક્રિપ્ટ ન થયેલ જાણકારીને સમાવે છે, જો કોઇપણ --dump માં હોય

en: Only secrets public key-encrypted
gu: ફક્ત ખાનગી સાર્વજનિક કી-એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Only secrets symmetric key-encrypted
gu: ફક્ત ખાનગી સમપ્રમાણ કી એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Operation mode not specified
gu: ક્રિયા સ્થિતિ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
gu: આઉટપુટ `--save' અથવા `--reencrypt' સાથે ફક્ત સ્પષ્ટ કરી શકાય છે

en: Output format does not match other options
gu: આઉટપુટ બંધારણ બીજા વિકલ્પોને બંધબેસતુ નથી

en: Packet format
gu: પેકેટ બંધારણ

en: Passphrase
gu: પાસફ્રેઝ

en: Passphrase for `%s'
gu: `%s' માટે પાસફ્રેઝ

en: Passphrase not provided
gu: પાસફ્રેજ પૂરો પાડેલ નથી

en: Passphrase slot
gu: પાસફ્રેજ સ્લોટ

en: Passphrase unknown
gu: પાસફ્રેજ અજ્ઞાત

en: Passphrase-encrypted
gu: પાસફ્રેજ-એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
gu: પાસફ્રેજો બંધબેસતા નથી.  નવું પેકેટ પાસફ્રેજ

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
gu: પાસફ્રેજો બંધબેસતા નથી.  `%s' માટે નવો પાસફ્રેજ

en: Public key-encrypted
gu: સાર્વજનિક કી-એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
gu: escrow પેકેટને પુન:એનક્રિપ્ટ કરો.  ઓપરેન્ડ PACKET ની ઇચ્છા રાખે છે.

en: Repeat new packet passphrase
gu: નવા પેકેટ પાસફ્રેજને ફરી કરો

en: Repeat new passphrase for `%s'
gu: `%s' માટે નવા પાસફ્રેજને ફરીથી લખો

en: Report bugs to %s
gu: %s માં ભૂલોનો અહેવાલ કરો

en: Required attribute `%s' not found
gu: જરૂરી ગુણધર્મ `%s' મળ્યુ નથી

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
gu: પેકેટ માંથી વોલ્યુમ ખાનગીઓને પુન:સંગ્રહો.  ઓપરેન્ડો VOLUME PACKET ની ઇચ્છા રાખે છે.

en: Run in batch mode
gu: બેચ સ્થિતિમાં ચલાવો

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
gu: પેકેટમાં વોલ્યુમ ખાનગીઓનો સંગ્રહ કરો.  ઓપરેન્ડો VOLUME [PACKET] ની ઇચ્છા રાખે છે.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
gu: પેકેટ માંથી ખાનગીઓની મદદથી એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમને સુયોજિત કરો.  ઓપરેન્ડો VOLUME PACKET NAME ની ઇચ્છા રાખે છે.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
gu: પેકેટમાં રહેલ જાણકારી ને બતાવો. ઓપરેન્ડ PACKET ઇચ્છા રાખે છે.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
gu: પેકેટમાં રહેલ ખાનગીઓને બતાવો.  ઓપરેન્ડ PACKET ની ઇચ્છા રાખે છે.

en: Show version
gu: આવૃત્તિ બતાવો

en: String item expected, got %02X
gu: શબ્દમાળા વસ્તુ ઇચ્છિત છે, %02X મળ્યુ

en: Structure does not fit in its container
gu: બંધારણ એ તેનાં પાત્રમાં બંધબેસતુ નથી

en: Symmetric key callback not provided
gu: સમપ્રમાણ કી કોલબેક પૂરા પાડેલ નથી

en: Symmetric key not provided
gu: સમપ્રમાણ કીને પૂરુ પાડેલ નથી

en: The key is too long
gu: કી ઘણી લાંબી છે

en: The packet metadata is encrypted
gu: પેકેજ મેટાડેટા એનક્રિપ્ટ થયેલ છે

en: The passphrase must be a string
gu: પાસફ્રેજ એ શબ્દમાળા જ હોવી જોઇએ

en: Too many attempts to get a passphrase
gu: પાસફ્રેજને મેળવવા માટે ઘણા બધા પ્રયત્ન કરે છે

en: Too many attempts to get a valid passphrase
gu: યોગ્ય પાસફ્રેજને મેળવવા માચે ઘણા બધા પ્રયત્ન કરે છે

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
gu: યોગ્ય સમપ્રમાણ કીને મેળવવા માટે ઘણાબધા પ્રયત્ન કરે છે

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: UUID બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
gu: libblkid અને libcryptsetup વચ્ચે UUID બંધબેસતુ નથી: `%s' vs. `%s'

en: Unencrypted
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ નથી

en: Unexpected data after packet
gu: પેકેટ પછી અનઇચ્છનીય માહિતી

en: Unexpected data in structure
gu: બંધારણમાં અનિચ્છનીય માહિતી

en: Unexpected end of data
gu: માહિતીનો અનિચ્છનીય અંત

en: Unexpected item size
gu: અનિચ્છનિય વસ્તુ માપ

en: Unexpected item tag 0x%08lX
gu: અનિચ્છનીય વસ્તુ ટેગ 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
gu: અનિચ્છનિય વસ્તુ પ્રકાર 0x%02X

en: Unexpected wrapped key format
gu: અનિચ્છનીય આવરેસ કી બંધારણ

en: Unknown error %d
gu: અજ્ઞાત ભૂલ %d

en: Unknown packet format `%s'
gu: અજ્ઞાત પેકેટ બંધારણ `%s'

en: Unsupported KMIP version %s.%s
gu: બિનઆધારભૂત KMIP આવૃત્તિ %s.%s

en: Unsupported asymmetric encryption format
gu: બિનઆધારભૂત અસમપ્રમાણ એનક્રિપ્શન બંધારણ

en: Unsupported enum value %s
gu: બિનઆધારભૂત enum કિંમત %s

en: Unsupported key length %s
gu: બિનઆધારભૂત કી લંબાઇ %s

en: Unsupported mechanism %lu
gu: બિનઆધારભૂત મિકેનીઝમ %lu

en: Unsupported object type %s
gu: બિનઆધારભૂત ઑબ્જેક્ટ પ્રકાર %s

en: Unsupported packet format
gu: બિનઆધારભૂત પેકેટ બંધારણ

en: Unsupported packet type %s
gu: બિનઆધારભૂત પેકેટ પ્રકાર %s

en: Unsupported symmetric key format %s
gu: બિનઆધારભૂત સમાન કી બંધારણ %s

en: Unsupported volume format `%s'
gu: બિનઆધારભૂત વોલ્યુમ બંધારણ `%s'

en: Unsupported wrapping mechanism
gu: બિનઆધારભૂત વીંટેલ મિકેનીઝમ

en: Usage: %s --%s PACKET
gu: વપરાશ: %s --%s PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
gu: વપરાશ: %s --%s VOLUME PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
gu: વપરાશ: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
gu: વપરાશ: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Use FORMAT for all output packets
gu: બધા આઉટપુટ પેકેટો માટે FORMAT ને વાપરો

en: Use the NSS database in DIR
gu: DIR માં NSS ડેટાબેઝને વાપરો

en: User interface callbacks not provided
gu: વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ કોલબેકો પૂરા પાડેલ છે

en: Volume UUID
gu: વોલ્યુમ UUID

en: Volume `%s' has unsupported format
gu: વોલ્યુમ `%s' પાસે બિનઆધારિત બંધારણ છે

en: Volume format
gu: વોલ્યુમ બંધારણ

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: વોલ્યુમ બંધારણ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Volume label
gu: વોલ્યુમ લેબલ

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: વોલ્યુમ લેબલ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Volume path
gu: વોલ્યુમ પાથ

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
gu: વોલ્યુમ પાથ બંધબેસતુ નથી (પેકેટ `%s', વોલ્યુમ `%s')

en: Wrapped key is not opaque
gu: આવરેલ કી પારદર્શક નથી

en: Write data encryption key to PACKET
gu: PACKET માં માહિતી એનક્રિપ્શન કીને લખો

en: Write passphrase to PACKET
gu: PACKET માં પાસફ્રેજ ને લખો

en: Write the default secret to PACKET
gu: PACKET માં મૂળભૂત ખાનગી ને લખો

en: `%s' does not match `%s':
gu: `%s' એ `%s' સાથે બંધબેસતો નથી:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
gu: `%s' કદાચ `%s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: `--%s' is only valid with `--%s'
gu: `--%s' એ માત્ર `--%s' સાથે યોગ્ય છે
