libuser 0.60 - en to mr translation catalogue (211 entries)

en: %s did not have a gid number.
mr: %s ला gid क्रमांक नाही.

en: %s does not exist
mr: %s अस्तित्वात नाही

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
mr: %s ची finger माहिती बदलवण्यास %s ला अधिकार नाही

en: %s value `%s': `:' not allowed
mr: %s मुल्य `%s': `:' परवानगी नाही

en: Account Expires:	%s
mr: खाती कालबाह्य:	%s

en: Account creation failed: %s.
mr: खाती निर्माण करण्यास अपयशी: %s.

en: Account is locked.
mr: खाती कुलूपबंद.

en: Account is not locked.
mr: खाती कुलूपबंद नाही.

en: Authentication failed for %s.
mr: %s करीता अधिप्रमाणन अयशस्वी.

en: Both -L and -U specified.
mr: दोन्ही -L व -U दर्शविले आहे.

en: Can't set default context for /etc/passwd
mr: /etc/passwd करता मूलभूत संदर्भ निश्चित करू शकत नाही

en: Changing finger information for %s.
mr: %s करता finger माहिती बदलवा.

en: Changing password for %s.
mr: %s करता पासवर्ड बदलवत आहे.

en: Changing shell for %s.
mr: %s कर्ता शेल बदलवत आहे.

en: Copying user structure:
mr: वापरकर्ता संरचनाची प्रत बनवित आहे:

en: Cyrus SASL error creating user: %s
mr: वापरकर्ता निर्माण करतेवेळी Cyrus SASL त्रुटी: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
mr: वापरकर्ता काढुन टाकतेवेळी Cyrus SASL त्रुटी: %s

en: Default user attribute names:
mr: मुलभूत वापरकर्ता गुणधर्म नाव:

en: Default user object classes:
mr: मुलभूत वापरकर्ता वस्तु श्रेणी:

en: E-Mail Address
mr: इमेल पत्ता

en: Entry not found.
mr: नोंदणी आढळली नाही.

en: Error changing owner of `%s': %s
mr: `%s' चा मालक बदलतेवेळी त्रूटी: %s

en: Error creating %s: %s.
mr: %s निर्माण करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
mr: `%s' करीता खाते बनवितेवेळी त्रुटी: ओळ अयोग्यरित्या संपादित केले.

en: Error creating group `%s': %s
mr: %s समुह निर्माण करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
mr: `%s' करीता GID %jd सह समुह बनवितेवेळी त्रुटी: %s

en: Error creating home directory for %s: %s
mr: %s करीता मुख्य संचयीका निर्माण करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error creating user account for %s: %s
mr: %s वापरकर्त्यास खाती बनवितेवेळी त्रुटी: %s

en: Error initializing %s: %s
mr: %s प्रारंभ करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error initializing %s: %s.
mr: %s प्रारंभ करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error initializing PAM.
mr: PAM प्रारंभ करतेवेळी त्रुटी.

en: Error looking up %s: %s
mr: %s शोधतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error moving %s to %s: %s.
mr: %s पासुन %s पर्यंत स्थानांतर करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error opening `%s': %s.
mr: `%s' उघडतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error parsing arguments: %s.
mr: बाबी वाचतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error reading `%s': %s
mr: `%s' वाचतेवेळी चूक: %s

en: Error reading from file descriptor %d.
mr: फाइल डिस्क्रिप्टर %d पासून वाचतेवेळी त्रुटी.

en: Error setting initial password for %s: %s
mr: %s करीता प्रारंभी पासवर्ड निश्चित करा: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
mr: %s समुहकरीता पासवर्ड निश्चित करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error setting password for user %s: %s.
mr: %s वापरकर्त्यास पासवर्ड निश्चित करतेवेळी त्रुटी: %s.

en: Error writing `%s': %s
mr: `%s' लिहीतेवेळी त्रुटी: %s

en: Failed to drop privileges.
mr: हक्क वगळण्यास अपयशी.

en: Failed to modify aging information for %s: %s
mr: %s करता एजींग माहिती संपादित करू शकला नाही: %s

en: Failed to set password for group %s: %s
mr: %s समुहकर्ता पासवर्ड निश्चित करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to set password for user %s: %s.
mr: %s वापरकर्त्यास पासवर्ड निश्चित करण्यास अपयशी: %s.

en: Finger information changed.
mr: Finger माहिती बदलवण्यात आली.

en: Finger information not changed:  input error.
mr: finger माहिती बदल्यागेली नाह:  आदान त्रूटी.

en: Finger information not changed: %s.
mr: Finger माहिती बदलवली नाही: %s.

en: Full Name
mr: पूर्ण नाव

en: Getting default user attributes:
mr: मुलभूत वापरकर्त्याचे गुणधर्म मिळवा:

en: Given Name
mr: दिलेले नाव

en: Group %jd does not exist
mr: समुह %jd अस्तित्वात नाही

en: Group %s could not be deleted: %s
mr: समुह %s काढू शकत नाही: %s

en: Group %s could not be deleted: %s.
mr: %s समुह काढू शकला नाही: %s.

en: Group %s could not be locked: %s
mr: %s समुह कुलूपबंद करू शकत नाही: %s

en: Group %s could not be modified: %s
mr: %s समुह संपादित करू शकला नाही: %s

en: Group %s could not be modified: %s.
mr: समुह %s संपादित करू शकला नाही: %s.

en: Group %s could not be unlocked: %s
mr: %s समुह कुलूपबंद करू शकला नाही: %s

en: Group %s does not exist.
mr: समुह %s अस्तित्वात नाही.

en: Group creation failed: %s
mr: समुह निर्माण करण्यास अपयशी: %s

en: Group with GID %jd did not have a group name.
mr: GID %jd सह समुहला समुह नाव नाही.

en: Home Phone
mr: घरचा फोन

en: Inactive:	%ld
mr: निषक्रिय:	%ld

en: Internal PAM error `%s'.
mr: आंतरीक PAM त्रूटी `%s'.

en: Internal error.
mr: आंतरीक त्रूटी.

en: Invalid ID %s
mr: अवैध ID %s

en: Invalid default value of field %s: %s
mr: field %s ची अवैध मुलभूत संख्या: %s

en: Invalid group ID %s
mr: अवैध समुह ID %s

en: Invalid user ID %s
mr: अवैध वापरकर्ता ID %s

en: LDAP Bind DN
mr: LDAP बाइंड DN

en: LDAP Bind Password
mr: LDAP बाइंड पासवर्ड

en: LDAP SASL Authorization User
mr: LDAP SASL अधिप्रमाणन वापरकर्ता

en: LDAP SASL User
mr: LDAP SASL वापरकर्ता

en: LDAP Search Base DN
mr: LDAP सर्च बेस DN

en: LDAP Server Name
mr: LDAP सर्वर नाव

en: Last Change:	%s
mr: शेवटचा बदल:	%s

en: Maximum:	%ld
mr: कमाल:	%ld

en: Minimum:	%ld
mr: किमान:	%ld

en: Never
mr: कधीच नाही

en: New Shell
mr: नविन शेल

en: New password
mr: नविन पासवर्ड

en: New password (confirm)
mr: नविन पासवर्ड (निश्चित करा)

en: No group name specified, no name for gid %d.
mr: समुह नाव दर्शविले नाही, gid %d करीता नाव नाही.

en: No group name specified, using %s.
mr: %s वापरून, समुहाचे नाव व्याख्यित नाही.

en: No group name specified.
mr: समुह नाव व्याख्यित नाही.

en: No group with GID %jd exists, not removing.
mr: GID %jd रहीत समुह अस्तित्वात नाही, काढुन टाकत नाही.

en: No new home directory for %s.
mr: %s करीता मुख्य संचयीका नाही.

en: No old home directory for %s.
mr: %s करता जुनी मुख्य संचयीका नाही.

en: No user name specified, no name for uid %d.
mr: वापरकर्त्याचे नाव दर्शविले नाही, uid %d करीता नाव नाही.

en: No user name specified, using %s.
mr: %s वापरुन, वापरकर्त्याचे नाव व्याख्यित नाही.

en: No user name specified.
mr: वापरकर्त्याचे नाव दर्शविले नाही.

en: Office
mr: ऑफिस

en: Office Phone
mr: ऑफिस फोन

en: Password Expires:	%s
mr: पासवर्ड कालबाह्य:	%s

en: Password Inactive:	%s
mr: पासवर्ड निषक्रिय:	%s

en: Password change canceled.
mr: पासवर्ड बदल रद्द केले.

en: Password changed.
mr: पासवर्ड बदलविले.

en: Passwords do not match, try again.
mr: पासवर्ड जुळत नाही, पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Prompts failed.
mr: सुचना अयशस्वी.

en: Prompts succeeded.
mr: सुचना यशस्वी.

en: Refusing to create account with UID 0.
mr: UID 0 सह खाती निर्माण करण्यास नकार.

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
mr: पूर्वनिर्धारीतपणे होम डिरेक्ट्री `%s' चा वापर करण्यापासून नकारत आहे

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
mr: पूर्वनिर्धारीतपणे हानीकारक होम डिरेक्ट्री `%s' चा वापर, %s करीता, नकारात आहे

en: Searching for group named %s.
mr: %s नामांकीत समुह शोधत आहे.

en: Searching for group with ID %jd.
mr: ID %jd रहीत समुह शोधत आहे.

en: Searching for user named %s.
mr: %s नामांकीत वापरकर्ता शोधत आहे.

en: Searching for user with ID %jd.
mr: ID %jd रहीत वापरकर्त्यास शोधत आहे.

en: Shell changed.
mr: शेल बदलवले.

en: Shell not changed: %s
mr: शेल बदलवले नाही: %s

en: Surname
mr: आडनाव

en: Unknown user authenticated.
mr: अपरिचित वापरकर्ता अधिप्रमाणित.

en: Unknown user context
mr: अपरिचित वापरकर्ता संदर्भ

en: User %s could not be deleted: %s.
mr: %s वापरकर्ता काढू शकला नाही: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
mr: %s वापरकर्त्यास कुलूपबंद करू शकला नाही: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
mr: %s वापरकर्ता संपादित करू शकला नाही: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
mr: %s वापरकर्त्यास कुलूपबंदीतून सुटका करू शकला नाही: %s.

en: User %s does not exist.
mr: %s वापरकर्ता अस्तित्वात नाही.

en: User mismatch.
mr: वापरकर्ता जुळला नाही.

en: Warning:	%ld
mr: सावधान:	%ld

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
mr: सावधान: समुह ID %jd सह अस्तित्वात नाही.

en: [OPTION...] [user]
mr: [OPTION...] [वापरकर्ता]

en: [OPTION...] group
mr: [OPTION...] समुह

en: [OPTION...] user
mr: [OPTION...] वापरकर्ता

en: access denied
mr: प्रवेश निषेध

en: bad user/group id
mr: वाईट वापरकर्ता/समुहाचे आयडी

en: bad user/group name
mr: वाईट वापरकर्ता/समुहाचे नाव

en: configuration file `%s' is too large
mr: संरचना फाइल `%s' खूपच मोठी आहे

en: could not bind to LDAP server
mr: LDAP सर्वरशी एकत्रीत राहु शकले नाही

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
mr: LDAP सर्वरशी एकत्रीत राहु शकले नाही, पहिला प्रयत्न `%s' स्वरूपी: %s

en: could not negotiate TLS with LDAP server
mr: LDAP सर्वरशी TLS मध्यस्थी करू शकला नाही

en: could not open configuration file `%s': %s
mr: संरचना फाइल `%s' उघडू शकला नाही: %s

en: could not read configuration file `%s': %s
mr: `%s' संरचना फाइल वाचू शकला नाही: %s

en: could not set LDAP protocol to version %d
mr: %d आवृत्ती करीता LDAP शिष्टाचार निश्चित करू शकले नाही

en: could not stat configuration file `%s': %s
mr: संरचना फाइल `%s' सुरू करू शकला नाही: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
mr: संरचना फाइल `%1$s' उघडू शकला नाही: %2$s

en: couldn't get default security context: %s
mr: मुलभूत सुरक्षा संदर्भ प्राप्त करता आले नाही: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
mr: `%s' चा सुरक्षा संदर्भ आढळला नाही: %s

en: couldn't open `%s': %s
mr: `%s' उघडू शकला नाही: %s

en: couldn't read from `%s': %s
mr: `%s' पासुन वाचू शकले नाही: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
mr: `%s' करता मुलभूत सुरक्षा संदर्भ निश्चित केला नाही: %s

en: couldn't stat `%s': %s
mr: `%s' दर्शवू शकला नाही: %s

en: couldn't write to `%s': %s
mr: `%s' करीता लिहु शकले नाही: %s

en: data not found in file
mr: फाइल मध्ये माहिती आढळली नाही

en: entity object has no %s attribute
mr: वस्तू ला %s गुणधर्म नाही

en: entry already present in file
mr: फाइल मध्ये नोंदणी आधिपासुनच अस्तित्वात आहे

en: entry with conflicting name already present in file
mr: फाइलमध्ये मतभेदीय नावाची नोंदणी आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: error creating `%s': %s
mr: `%s' निर्माण करतेवेळी त्रूटी: %s

en: error creating a LDAP directory entry: %s
mr: LDAP संचयीका नोंदणी निर्माण करतेवेळी त्रुटी: %s

en: error creating home directory for user
mr: मुख्य संचयीका निर्माण करतेवेळी त्रुटी

en: error encrypting password
mr: पासवर्ड कुटलिपी करतेवेळी त्रुटी

en: error initializing Cyrus SASL: %s
mr: Cyrus SASL प्रारंभ करतेवेऴी त्रुटी: %s

en: error initializing ldap library
mr: ldap लायब्ररी प्रारंभ करतेवेळी त्रुटी

en: error loading module
mr: घटक दाखल करतेवेळी त्रूटी

en: error locking file
mr: फाइल कुलूपबंद करतेवेळी त्रूटी

en: error locking file: %s
mr: फाइल कुलूपबंद करतेवेळी त्रूटी: %s

en: error manipulating terminal attributes
mr: टर्मिनलचे गुणधर्म संपादित करतेवेळी त्रूटी

en: error modifying LDAP directory entry: %s
mr: LDAP संचयीका संपादन करतेवेळी त्रुटी: %s

en: error moving home directory for user
mr: वापरकर्त्यास मुख्य संचयीका स्थानांतर करतेवेळी त्रुटी

en: error opening file
mr: फाइल उघडतेवेळी त्रूटी

en: error reading file
mr: फाइल वाचतेवेळी त्रूटी

en: error reading from terminal
mr: टर्मिनल पासून वाचतेवेळी त्रूटी

en: error reading terminal attributes
mr: टर्मिनल गुणधर्म वाचतेवेळी त्रूटी

en: error removing LDAP directory entry: %s
mr: LDAP संचयीका नोंदणी काढुन टाकतेवेळी त्रुटी: %s

en: error removing home directory for user
mr: वापरकर्त्यास मुख्य संचयीका काढुन टाकतेवेळी त्रुटी

en: error renaming LDAP directory entry: %s
mr: LDAP संचयीका नोंदणी पुनःनामांकित करतेवेळी त्रुटी: %s

en: error resolving symbol in module
mr: घटकातील चिन्ह सुस्थीत करतेवेळी त्रूटी

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
mr: LDAP डिरेक्ट्रीमध्ये %s करीता पासवर्ड निश्चित करतेवेळी त्रुटी: %s

en: error setting terminal attributes
mr: टर्मिनल गुणधर्म वाचतेवेळी त्रूटी

en: error statting file
mr: त्रूटी दर्शविणारी फाइल

en: error writing to file
mr: फाइल मध्ये लिहीतेवेळी त्रूटी

en: generic error
mr: प्रजातीय त्रूटी

en: group %jd has no name
mr: समुह %jd ला नाव नाही

en: group %s has no GID
mr: समुह %s ला GID नाही

en: group has neither a name nor a GID
mr: समुहास नाव किंवा GID नाही

en: internal initialization error
mr: आंतरीक प्रारंभीकरण त्रूटी

en: invalid ID
mr: अवैध ID

en: invalid attribute value
mr: अवैध गुणधर्माचे मुल्य

en: invalid module combination
mr: अवैध घटकाचे संयोग

en: invalid number
mr: अवैध क्रमांक

en: library/module version mismatch
mr: लायब्ररी/घटकाच्या आवृत्तीत जुळणी होत नाही

en: module `%s' does not define `%s'
mr: `%s' घटक `%s' ला ओळखत नाही

en: module disabled by configuration
mr: संरचनाने घटकास अकार्यान्वीत केले

en: module version mismatch in `%s'
mr: `%s' मध्ये घटकाची आवृत्ती जुळत नाही

en: name contains control characters
mr: नावात कंट्रोल अक्षरं आहेत

en: name contains invalid char `%c'
mr: नावात अवैध अक्षर `%c' आहेत

en: name contains non-ASCII characters
mr: नावात विना-ASCII अक्षर आहेत

en: name contains whitespace
mr: नावात वाईटस्पेस आहेत

en: name is not set
mr: नाव निश्चित केले नाही

en: name is too long (%zu > %d)
mr: नाव खूपच लांब आहे (%zu > %d)

en: name is too short
mr: नाव खूपच छोटे आहे

en: name starts with a hyphen
mr: नाव हायफनने सुरू होते

en: no `%s' attribute found
mr: `%s' गुणधर्म आढळले नाही

en: no initialization function %s in `%s'
mr: `%s' मध्ये %s प्रारंभीकरण कार्यक्रम नाही

en: no shadow file present -- disabling
mr: शॅडो फाइल उपलब्ध नाही -- अकार्यान्वीत करत आहे

en: no such object in LDAP directory
mr: LDAP डिरेक्ट्रीमध्ये वस्तु आढळले नाही

en: not enough privileges
mr: हवे थवडे हक्क नाही

en: not executing with superuser privileges
mr: अत्युतमवापरकर्ता हक्कासह कार्यान्वीत होत नाही

en: object had no %s attribute
mr: वस्तुकडे %s गुणधर्म नाही

en: object has no %s attribute
mr: वस्तुकडे %s गुणधर्म नाही

en: success
mr: यश

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
mr: `%s' व `%s' विभागांना एकत्र करणे अशक्य

en: unknown error
mr: अपरिचीत त्रूटी

en: unlocking would make the password field empty
mr: कुलूपबंद नाहीसे केल्यास पासवर्ड रिक्त होते

en: unsupported password encryption scheme
mr: असमर्थीत पासवर्ड एनक्रिप्शन योजना

en: user %jd has no name
mr: %jd वापरकर्त्यास नाव नाही

en: user %s has no UID
mr: वापरकर्ता %s ला UID नाही

en: user has neither a name nor an UID
mr: वापरकर्त्यास नाव किंवा UID नाही

en: user object had no %s attribute
mr: वापरकर्ता वस्तुकडे %s गुणधर्म नाही

en: user object was created with no `%s'
mr: वापरकर्ता वस्तु `%s' विना निर्मित

en: user/group id in use
mr: वापरणीत असलेले वापरकर्त्याचे/समुहाचे आयडी

en: user/group name in use
mr: वापरणीत असलेले वापरकर्त्याचे/समुहाचे नाव
