libuser 0.60 - en to ta translation catalogue (210 entries)

en: %s did not have a gid number.
ta: %sக்கு ஒரு gid எண் இல்லை.

en: %s does not exist
ta: %s இல்லை.

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
ta: %s க்கு %s இன் தகவலை மாற்ற அனுமதி இல்லை

en: %s value `%s': `:' not allowed
ta: %s மதிப்பு `%s': `:' அனுமதிக்கப்படுவதில்லை

en: Account Expires:	%s
ta: கணக்கு முடிவுற்றது:	%s

en: Account creation failed: %s.
ta: கணக்கு உருவாக்க முடியவில்லை: %s.

en: Account is locked.
ta: கணக்கு பூட்டப்பட்டது.

en: Account is not locked.
ta: கணக்கு பூட்டப்படவில்லை.

en: Authentication failed for %s.
ta: %s உறுதிப்படுத்தல் தவறானது.

en: Both -L and -U specified.
ta: இரண்டும் -L மற்றும் -U குறிப்பிடப்பட்டது.

en: Can't set default context for /etc/passwd
ta: /etc/passwd முன்னிருப்பு சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Changing finger information for %s.
ta: %sக்கு தகவல் மாற்றப்படுகிறது.

en: Changing password for %s.
ta: %sக்கு கடவுச்சொல்லை மாற்றுகிறது.

en: Changing shell for %s.
ta: %sக்கு ஷெல் மாற்றப்படுகிறது.

en: Copying user structure:
ta: பயனர் வடிவத்தை நகலெடுக்கிறது:

en: Cyrus SASL error creating user: %s
ta: Cyrus SASL பயனர் உருவாக்குவதில் பிழை: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
ta: Cyrus SASL பயனரை நீக்குவதில் பிழை: %s

en: Default user attribute names:
ta: முன்னிருப்பு பயனர் கூறுகளின் பெயர்கள்:

en: Default user object classes:
ta: முன்னிருப்பு பயனர் பொருள் வகுப்புகள்:

en: E-Mail Address
ta: மின்அஞ்சல் முகவரி

en: Entry not found.
ta: உள்ளீடு இல்லை.

en: Error changing mode of `%s': %s
ta: '%s' பிழை மாற்றும் விதம்: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
ta: `%s' இன் உரிமையாளரை மாற்றுவதில் பிழை: %s

en: Error creating %s: %s.
ta: %sஐ உருவாக்குவதில் பிழை: %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
ta: '%s'க்கு கணக்கு உருவாக்குவதில் பிழை. வரி ஒழுங்கின்றி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Error creating group `%s': %s
ta: குழு `%s' அமைப்பதில் பிழை: %s

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
ta: `%s'க்கு GID %jd: உடன் குழு உருவாக்கவதில் பிழை %s

en: Error creating home directory for %s: %s
ta: %sக்கு இல்ல அடைவை உருவாக்குவதில் பிழை: %s

en: Error creating user account for %s: %s
ta: %sக்கு பயனர் கணக்கு உருவாக்குவதில் பிழை: %s

en: Error initializing %s: %s
ta: துவக்குவதில் பிழை %s: %s

en: Error initializing %s: %s.
ta: %sஐ துவங்குவதில் பிழை: %s.

en: Error initializing PAM.
ta: PAM துவக்குவதில் பிழை.

en: Error looking up %s: %s
ta: %sஇல் பிழை தேடுதல்: %s.

en: Error moving %s to %s: %s.
ta:  %s இலிருந்து %sக்கு நகர்த்துவதில் பிழை: %s.

en: Error opening `%s': %s.
ta: `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை: %s.

en: Error parsing arguments: %s.
ta: அளவுருக்கள் பகுப்பதில் பிழை: %s.

en: Error reading `%s': %s
ta: வாசிப்பதில் பிழை `%s': %s

en: Error setting initial password for %s: %s
ta: %sக்கு ஆரம்ப கடவுச்சொல் அமைப்பதில் பிழை: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
ta: குழு %sக்கு கடவுச்சொல் அமைப்பதில் பிழை: %s.

en: Error setting password for user %s: %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல் அமைப்பதில் பிழை: %s.

en: Error writing `%s': %s
ta: '%s' எழுதுவதில் பிழை :%s

en: Failed to drop privileges.
ta: சலுகைகள் வழங்கபடாதது கைவிடப்படுகிறது.

en: Failed to modify aging information for %s: %s
ta: பழைய செய்தியை %sக்கு மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: Failed to set password for group %s: %s
ta: குழு %sக்கான கடவுச்சொல்லை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to set password for user %s: %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல் அமைக்க முடியவில்லை: %s.

en: Finger information changed.
ta: தகவல் மாற்றப்பட்டது.

en: Finger information not changed:  input error.
ta: தகவல் மாற்றவில்லை: உள்ளீடு பிழை.

en: Finger information not changed: %s.
ta: தகவல் மாற்ற முடியவில்லை.%s.

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Getting default user attributes:
ta: முன்னிருப்பு பயனர் கூறுகளை பெறுகிறது :

en: Given Name
ta: கொடுத்த பெயர்

en: Group %jd does not exist
ta: குழு %jd இல்லை

en: Group %s could not be deleted: %s
ta: குழு %sஐ அழிக்க முடியவில்லை: %s.

en: Group %s could not be deleted: %s.
ta: குழு %sஐ அழிக்க முடியவில்லை: %s.

en: Group %s could not be locked: %s
ta: குழு%s ஐ பூட்ட முடியவில்லை: %s

en: Group %s could not be modified: %s
ta: குழு %s ஐ மாற்ற முடியவில்லை: %s.

en: Group %s could not be modified: %s.
ta: குழுவை %s ஐ மாற்ற முடியவில்லை: %s.

en: Group %s could not be unlocked: %s
ta: குழு %s ஐ பூட்டு நீக்க முடியவில்லை: %s

en: Group %s does not exist.
ta: குழு %s இல்லை.

en: Group creation failed: %s
ta: குழு உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Group with GID %jd did not have a group name.
ta: GID %jd உடன் உள்ள குழுவுக்கு குழுப்பெயர் இல்லை.

en: Home Phone
ta: வீட்டு தொலைபேசி

en: Inactive:	%ld
ta: செயலிழக்கப்பட்டது:	%ld

en: Internal PAM error `%s'.
ta: உள்ளார்ந்த PAM பிழை  `%s'.

en: Internal error.
ta: உள்ளார்ந்த பிழை.

en: Invalid ID %s
ta: தவறான குறியீடு %s

en: Invalid default value of field %s: %s
ta: புலத்தின் தவறான முன்னிருப்பு மதிப்பு %s: %s

en: Invalid group ID %s
ta: தவறான குழு ID %s

en: Invalid user ID %s
ta: தவறான பயனர் குறியீடு %s

en: LDAP Bind DN
ta: LDAP பிணைத்தல் DN

en: LDAP Bind Password
ta: LDAP பிணைத்தல் கடவுச்சொல்

en: LDAP SASL Authorization User
ta: LDAP SASL அனுமதிக்கப்பட்ட பயனர்

en: LDAP SASL User
ta: LDAP SASL பயனர்

en: LDAP Search Base DN
ta: LDAP தேடல் தளம் DN

en: LDAP Server Name
ta: LDAP சேவையக பெயர்

en: Last Change:	%s
ta: கடைசி மாற்றம்:	%s

en: Maximum:	%ld
ta: அதிகபட்சம்:	%ld

en: Minimum:	%ld
ta: குறைந்தபட்சம்:	%ld

en: Never
ta: எப்போதும் இல்லை

en: New Shell
ta: புதிய ஷெல்

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New password (confirm)
ta: புதிய கடவுச்சொல் (உறுதிப்படுத்துதல்)

en: No group name specified, no name for gid %d.
ta: குழுப் பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை, குழு குறியீடுக்கு பெயர் இல்லை%d.

en: No group name specified, using %s.
ta: %s ஐ பயன்படுத்தி, குழுப் பெயர் குறிப்பிடவில்லை .

en: No group name specified.
ta: குழுப் பெயர் எதுவும் குறிப்பிடவில்லை

en: No group with GID %jd exists, not removing.
ta: %jd GID எனக்கொண்ட குழு இல்லை, நீக்கப்படவில்லை.

en: No new home directory for %s.
ta: %sக்கு புதிய இல்ல அடைவு இல்லை.

en: No old home directory for %s.
ta: பழைய இல்ல அடைவு எதுவும் இல்லை %s.

en: No user name specified, no name for uid %d.
ta: பயனர் பெயர் எதுவும் குறிப்பிடவில்லை, பயனர் குறியீடு %dக்கு பெயர் இல்லை.

en: No user name specified, using %s.
ta: %s பயன்படுத்தி, பயனர் பெயர் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: No user name specified.
ta: பயனர் பெயர் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Office
ta: அலுவலகம்

en: Office Phone
ta: அலுவலக தொலைபேசி

en: Password Expires:	%s
ta: கடவுச்சொல் முடிவுற்றது:	%s

en: Password Inactive:	%s
ta: செயலிழக்கப்பட்ட கடவுச்சொல் :	%s

en: Password change canceled.
ta: மாற்றிய கடவுச்சொல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Password changed.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது.

en: Passwords do not match, try again.
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை. மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Prompts failed.
ta: கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Prompts succeeded.
ta: வெற்றிகரமாக கண்டுபிடித்தது.

en: Refusing to create account with UID 0.
ta: UID 0 உடன் கணக்கு உருவாக்க மறுக்கப்படுகிறது.

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
ta: அபாயகரமான இல்ல அடைவு `%s'ஐ முன்னிப்பாக பயன்படுத்த மறுக்கிறது

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
ta: அபாயகரமான இல்ல அடைவு `%s' க்கு %sஐ முன்னிப்பாக பயன்படுத்த மறுக்கிறது

en: Searching for group named %s.
ta: குழுப்பெயர் %sஐ தேடுகிறது.

en: Searching for group with ID %jd.
ta: குறியீடு %jd ஐ கொண்ட குழுவை தேடுகிறது.

en: Searching for user named %s.
ta: பயனர் பெயர் %sஐ தேடுகிறது.

en: Searching for user with ID %jd.
ta: %jd பயனர் குறியீட்டை தேடுகிறது .

en: Shell changed.
ta: ஷெல் மாற்றப்பட்டது.

en: Shell not changed: %s
ta: ஷெல் மாற்றப்படவில்லை: %s

en: Surname
ta: துணைப்பெயர்

en: Unknown user authenticated.
ta: தெரியாத பயனர் அங்கீரித்தல்.

en: Unknown user context
ta: தெரியாத பயனர் தொடர்பு

en: User %s could not be deleted: %s.
ta: பயனர் %sஐ அழிக்க முடியாது: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
ta: பயனர்%s ஐ பூட்ட இயலவில்லை: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
ta: பயனர்%s ஐ மாற்ற முடியவில்லை: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
ta: பயனர்%s இன் பூட்டை நீக்க முடியவில்லை: %s.

en: User %s does not exist.
ta: பயனர்%s இல்லை.

en: User mismatch.
ta: பயனர் பொறுத்தம் இல்லை.

en: Warning:	%ld
ta: எச்சரிக்கை:	%ld

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
ta: எச்சரிக்கை: குழு குறியீடு %jd இல்லை.

en: [OPTION...] group
ta: [OPTION...] குழு

en: [OPTION...] user
ta: [OPTION...] பயனர்

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: bad user/group id
ta: தவறான பயனர்/குழு குறியீடு

en: bad user/group name
ta: தவறான பயனர்/குழுப் பெயர்

en: configuration file `%s' is too large
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு `%s' மிகப் பெரியது

en: could not bind to LDAP server
ta: LDAP சேவையகத்துடன் பிணைக்க முடியவில்லை

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
ta: LDAP சேவையகத்துடன் பிணைக்க முடியவில்லை, முதல் முயற்சி `%s': %s

en: could not negotiate TLS with LDAP server
ta: TLS யுடன் LDAP சேவையகத்தை கேட்க முடியாது

en: could not open configuration file `%s': %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு `%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை: %s

en: could not read configuration file `%s': %s
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கோப்பு `%s'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை: %s

en: could not set LDAP protocol to version %d
ta: LDAP நெறிமுறையைப் பதிப்பு %dக்காக அமைக்க முடியவில்லை

en: could not stat configuration file `%s': %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு `%s'ஐ ஆரம்பிக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
ta: `%s'இன் பாதுகாப்பு சூழலை குறிப்பிட முடியவில்லை: %s

en: couldn't get default security context: %s
ta: முன்னிருப்பு பாதுகாப்பு சூழலை பெற முடியவில்லை:%s

en: couldn't get security context of `%s': %s
ta: `%s'இன் பாதுகாப்பு சூழலை பெற முடியவில்லை: %s

en: couldn't open `%s': %s
ta: `%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't read from `%s': %s
ta: `%s'இலிருந்து வாசிக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
ta: `%s' க்கு முன்னிருப்பு பாதுகாப்பு சூழலை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't stat `%s': %s
ta: '%s' வரையறுக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't write to `%s': %s
ta: `%s'க்கு எழுத முடியவில்லை: %s

en: data not found in file
ta: கோப்பில் தகவல் இல்லை

en: entity object has no %s attribute
ta: உருப்படியில் %s கூறுகள் இல்லை

en: entry already present in file
ta: உள்ளீடு ஏற்கனவே கோப்பில் உள்ளது

en: entry with conflicting name already present in file
ta: முரண்படும் பெயருடன் உள்ள உள்ளீடு ஏற்கனவே கோப்பில் உள்ளது

en: error creating `%s': %s
ta: `%s'ஐ உருவாக்குவதில் பிழை : %s

en: error creating a LDAP directory entry: %s
ta: LDAP அடைவு உள்ளீட்டை உருவாக்கும் போது பிழை: %s

en: error creating home directory for user
ta: பயனருக்காக இல்ல அடைவை உருவாக்குவதில் பிழை

en: error encrypting password
ta: கடவுச்சொல்லை குறிமுறையாக்குவதில் பிழை

en: error initializing Cyrus SASL: %s
ta: Cyrus SASL துவக்குவதில் பிழை: %s

en: error initializing ldap library
ta: ldap நூலகத்தை துவக்குவதில் பிழை

en: error loading module
ta: தொகுதி ஏற்றும் போது பிழை

en: error locking file
ta: கோப்பினை பூட்டும் போது பிழை

en: error locking file: %s
ta: கோப்பினை பூட்டுவதில் பிழை : %s

en: error manipulating terminal attributes
ta: முனையம் கூறுகளை கணக்கிடும் போது பிழை

en: error modifying LDAP directory entry: %s
ta: LDAP அடைவு உள்ளீட்டை மாற்றும் போது பிழை: %s

en: error moving home directory for user
ta: பயனருக்காக இல்ல அடைவை நகர்த்துவதில் பிழை

en: error opening file
ta: கோப்பினை திறக்கும் போது பிழை

en: error reading file
ta: கோப்பினை வாசிப்பதில் பிழை

en: error reading from terminal
ta: முனையத்திலிருந்து வாசிப்பதில் பிழை

en: error reading terminal attributes
ta: முனையம் கூறுகளை வாசிப்பதில் பிழை

en: error removing LDAP directory entry: %s
ta: LDAP அடைவு உள்ளீட்டை நீக்கும் போது பிழை: %s

en: error removing home directory for user
ta: பயனருக்காக இல்ல அடைவை நீக்குவதில் பிழை

en: error renaming LDAP directory entry: %s
ta: LDAP அடைவு உள்ளீடுகளை பெயர் மாற்றுவதில் பிழை: %s

en: error resolving symbol in module
ta: தொகுதியில் சின்னத்தை சரி செய்யும் போது பிழை

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
ta: LDAP அடைவில் %s க்கு கடவுச்சொல் அமைப்பதில் பிழை: %s

en: error setting terminal attributes
ta: முனையம் கூறுகளை அமைப்பதில் பிழை

en: error statting file
ta: கோப்பின் நிலையில் பிழை

en: error writing to file
ta: கோப்பில் எழுதுவதில் பிழை

en: generic error
ta: உற்பத்தி பிழை

en: group %jd has no name
ta: குழு %jd க்கு பெயர் இல்லை

en: group %s has no GID
ta: குழு %sம் GID இல்லை

en: group has neither a name nor a GID
ta: குழுவில் ஒரு பெயர் அல்லது ஒரு GID இல்லை

en: internal initialization error
ta: உள்ளார்ந்த துவக்க பிழை

en: invalid ID
ta: தவறான குறியீடு

en: invalid attribute value
ta: தவறான அளவுரு மதிப்புதவறான அற

en: invalid module combination
ta: தவறான தொகுதி கலவைதவறான

en: invalid number
ta: தவறான எண்

en: library/module version mismatch
ta: நூலகம்/தொகுதி பதிப்பு பொறுத்தம் இல்லை

en: module `%s' does not define `%s'
ta: தொகுதி `%s' யானது `%s'ஐ குறிப்பிடவில்லை

en: module disabled by configuration
ta: கட்டமைப்பால் தொகுதி செயல்நீக்கப்பட்டது

en: module version mismatch in `%s'
ta: `%s'இல் தொகுதி பதிப்பு பொருந்தவில்லை

en: name contains control characters
ta: பெயர் கட்டுப்பாட்டு எழுத்துகளை கொண்டுள்ளது

en: name contains invalid char `%c'
ta: பெயர் தவறான எழுத்து `%c' ஐ கொண்டுள்ளது

en: name contains non-ASCII characters
ta: பெயர் ASCII அல்லாத எழுத்தை கொண்டுள்ளது

en: name contains whitespace
ta: பெயர் வெற்றிடத்தை கொண்டுள்ளது

en: name is not set
ta: பெயர் அமைக்கவில்லை

en: name is too long (%zu > %d)
ta: பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது (%zu > %d)

en: name is too short
ta: பெயர் மிகச் சிறியதாக உள்ளது

en: name starts with a hyphen
ta: பெயர் இடைக்கோட்டினால் ஆரம்பமாகிறது

en: no `%s' attribute found
ta: `%s' கூறு இல்லை

en: no initialization function %s in `%s'
ta: `%s'இல் துவக்க செயல்பாடு %s இல்லை

en: no shadow file present -- disabling
ta: நிழல் கோப்பு இல்லை - செயல்நீக்கப்படுகிறது

en: no such object in LDAP directory
ta: LDAP அடைவில் பொருள் எதுவும் இல்லை

en: not enough privileges
ta: போதிய சலுகைகள் இல்லை

en: not executing with superuser privileges
ta: சிறப்பு பயனர் சலுகைகளை செயல்படுத்தவில்லை

en: object had no %s attribute
ta: பொருளில் %s கூறுகள் இல்லை

en: object has no %s attribute
ta: பொருளுக்கு %s கூறு இல்லை

en: success
ta: வெற்றி

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
ta: `%s' மற்றும் `%s' தொகுதிகளை கலக்க முடியாது

en: unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: unlocking would make the password field empty
ta: பூட்டு நீக்குதல் கடவுச்சொல் புலத்தை வெறுமையாக்கும்

en: unsupported password encryption scheme
ta: துணைபுரியாத கடவுச்சொல் மறைக்குறியாக்க திட்டம்

en: user %jd has no name
ta: பயனர் %jd க்கு பெயர் இல்லை

en: user %s has no UID
ta: பயனர் %sம் UID இல்லை

en: user has neither a name nor an UID
ta: பயனரிடம் பெயர் அல்லது UID இல்லை

en: user object had no %s attribute
ta: பயனர் பொருளில் %s கூறு இல்லை

en: user object was created with no `%s'
ta: பயனர் பொருள் `%s' இல்லாமல் உருவாக்கப்பட்டது

en: user/group id in use
ta: பயனர்/குழு குறியீடு பயனில் உள்ளது

en: user/group name in use
ta: பயனர்/குழு பெயர் பயனில் உள்ளது
